แอน ภรรยาชาคริต กับความลับที่ซ่อนไว้
![แอน ภรรยาชาคริต กับความลับที่ซ่อนไว้](https://todaytalk.net/wp-content/uploads/2020/08/YdMXj0z37uWGvafW_180622-850x494.jpg)
ชาคริต และ แอน ภัททิรา พาชมอาณาจักรสวนผลไม้บ้านสวน เขยจันท์ การ์เด้น ท่ามกลางธรรมชาติและขุนเขา ซึ่งเป็นมรดกตกทอดที่คุณตาของแอนทิ้งไว้ให้ เนื้อที่มากถึง 40 ไร่ โดยทั้งคู่ตัดสินใจจะสานต่อสวนผลไม้นี้ต่อไป และเพื่อเป็นมรดกให้ น้องโพธิ์ ในอนาคตอีกด้วย
![](https://todaytalk.net/wp-content/uploads/2020/08/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTY0Mi84MjE0MTM4Lzc5OTU5NTk4XzI1NzUwMjYzNzU4OTk2MDNfMTYzLmpwZw.jpg)
ชาคริต – แอน พาไปดูสวนอีกแปลงคือ “สวนทุเรียนเครือหวาย” ยิ่งใหญ่ไม่แพ้กัน เพราะเป็นสวนทุเรียน 200 ต้น ทุเรียนแต่ละต้นอายุมากกว่า 30 ปี เป็นมรดกตกทอดของแอน ซึ่งก่อนหน้านี้ให้คุณลุงดูแลมาโดยตลอด แอนก็ไม่เคยเข้ามาเลย แต่สวนนี้เป็นสวนที่ให้ผลผลิตมากที่สุด กระทั่งปีที่แล้ว คุณลุงจะคืนสวนให้ แต่แอนและชาคริตยังไม่พร้อม ขอเวลาศึกษาเรื่องทุเรียนก่อน กระทั่งตอนนี้พร้อมที่จะกลับมาทำเองแล้ว แต่เมื่อเข้าสวนก็ได้พบกับปัญหาทันที ซึ่งทางชาคริต ได้ศึกษา แก้ปัญหากับผู้รู้ โดยลงมือเองทุกอย่าง
![](https://todaytalk.net/wp-content/uploads/2020/08/aHR0cHM6Ly9zLmlzYW5vb2suY29tL25zLzAvdWQvMTY0Mi84MjE0MTM4L3NoYS5qcGc.jpg)